Bán nhà 8/30 Hoàng Hoa Thám Phường 7 Quận Bình Thạnh
Nhà phố
163 m²
35 Tỷ
215 Triệu/m²P.Bình Quới
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền đường Hoàng Hoa Thám phường Bình Quới | 335 triệu/m² | 218 triệu/m² - 545 triệu/m² |
| Nhà hẻm đường Hoàng Hoa Thám phường Bình Quới | 162 triệu/m² | 108 triệu/m² - 215 triệu/m² |
Nhà phố
163 m²
35 Tỷ
215 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
181.4 m²
63 Tỷ
347 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
1100 m²
600 Tỷ
545 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
98 m²
28.5 Tỷ
291 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
1114.5 m²
120 Tỷ
108 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
106 m²
43 Tỷ
406 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
338 m²
96 Tỷ
284 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
72 m²
20 Tỷ
278 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
660.7 m²
184 Tỷ
278 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
314.3 m²
80 Tỷ
255 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
320 m²
130 Tỷ
406 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
1100 m²
240 Tỷ
218 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
343 m²
80 Tỷ
233 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
251 m²
120 Tỷ
478 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Hoàng Hoa Thám
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai