Bán nhà hẻm B19/22D Ấp 2B Xã Tân Vĩnh Lộc Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
72 m²(5 x 14.5)
3,5 Tỷ
48.6 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 2
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tân Vĩnh Lộc
Đường
Ấp 2
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Ấp 2 phường Tân Vĩnh Lộc | 105 triệu/m² | 22 triệu/m² - 1,48 tỷ/m² |
| Nhà mặt tiền đường Ấp 2 phường Tân Vĩnh Lộc | 46 triệu/m² | 46 triệu/m² - 46 triệu/m² |
Nhà phố
72 m²(5 x 14.5)
3,5 Tỷ
48.6 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 2
Nhà phố
85 m²(5 x 17)
3 Tỷ 250 Triệu
38.2 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 2
Nhà phố
55 m²(2 x 17)
3,6 Tỷ
65.5 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 2
Nhà phố
46.2 m²(3.9 x 11)
2,2 Tỷ
47.6 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 2
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
2 Tỷ 550 Triệu
42.5 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 2
Nhà phố
4 m²(4.7 x 19)
5,9 Tỷ
1.48 Tỷ/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 2
Nhà phố
48 m²(4 x 14)
2 Tỷ 50 Triệu
42.7 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 2
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
1,8 Tỷ
32.1 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 2
Nhà phố
67.5 m²(5 x 13.5)
2 Tỷ 150 Triệu
31.9 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 2
Nhà phố
176 m²(4 x 44)
8 Tỷ
45.5 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 2
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
3,7 Tỷ
92.5 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 2
Nhà phố
86 m²(5 x 17.5)
4 Tỷ 850 Triệu
56.4 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 2
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
2,7 Tỷ
56.3 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 2
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
3 Tỷ
62.5 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 2
Nhà phố
111 m²(9 x 12)
4,1 Tỷ
36.9 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 2
Nhà phố
110 m²(3.8 x 29)
2,4 Tỷ
21.8 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 2
Nhà phố
220 m²(7.6 x 29)
4,8 Tỷ
21.8 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 2
Nhà phố
51 m²(3 x 17)
2,3 Tỷ
45.1 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 2
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
2,3 Tỷ
47.9 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 2
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
2,3 Tỷ
47.9 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 2
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai