Bán nhà Thửa 604 + 605 + 606 + 829 (A14.15D Thiên Giang) Thửa 604 + 605 + 606 + 829 Thiên Giang Xã Tân Nhựt Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
3569 m²(60 x 60)
65 Tỷ
18.2 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
21-03-2026 Mặt Tiền
đường A1