Bán nhà hẻm 414/28/9 HBG Đoàn Văn Bơ Phường Xóm Chiếu Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
98 m²(4 x 24)
10,3 Tỷ
105 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
đường A
10.6 Tỷ
~ 115 Triệu/m²92.2m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5.3m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 92.2 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 3 wc |
? 92B/35 Tôn Thất Thuyết P.16 Quận 4
? Mô tả:
Nhà Ngan to với 2 mặt tiền đường trước sau lớn, Tôn Thất Thiết, p.16, Quận 4,
=========•,
DT: 6m x 18m,
DTS: 212.8m2,
+ Hiện trang: Nhà BTCT mới cải tạo đẹp, tầng 1 đang zậy học, tầng 2 2 pn, 3wc, phòng thờ, sân phơi, bangcong rộng thoáng đa công năng sử dụng hợp lý,
+ Nhà chính chủ 1 đời, hoàn công đủ trên sổ hồng riêng, chủ thiện chí bán nhanh,
Nhà phố
98 m²(4 x 24)
10,3 Tỷ
105 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
109 m²(4.1 x 27)
10,8 Tỷ
99.1 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Xóm Chiếu
Nhà phố
57.2 m²(1.9 x 17.7)
10,5 Tỷ
184 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
56.5 m²
10.7 Tỷ
189 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Bến Vân Đồn
Nhà phố
120 m²
10.5 Tỷ
87.5 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
51 m²
10.5 Tỷ
206 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
108 m²
11.5 Tỷ
106 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
106.7 m²
9.9 Tỷ
92.8 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai