Bán nhà hẻm 159/46 Xóm Chiếu Phường Xóm Chiếu Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
80 m²(4 x 22)
10,8 Tỷ
135 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Xóm Chiếu
10.5 Tỷ
~ 206 Triệu/m²51m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5.3m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 51 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 5 wc |
489 Đoàn Văn Bơ phường 13 quận 4
Mô tả:
- BÁN NHÀ MẶT TIỀN KINH DOANH ĐOÀN VĂN BƠ Q4 NGAY CHỢ
- Diện tích : Ngang 5.52 dài 12.5 ( Tổng diện tích đất 51m2 ).
- Kết cấu : Trệt + 2 Lầu + ST + 4 phòng + 5 Tolet.
- Cánh chợ ,công an phuờng ,trường học 50m
- Thuộc khu vực trung tâm của Quận 4 nên rất sầm uất
- Gần trường học ,Nhà Thờ Xóm Chiếu, chợ nên thích hợp ở và kinh doanh cho thuê
- Đường cao ráo nên ko ngại vấn đề ngập nước.
Nhà phố
80 m²(4 x 22)
10,8 Tỷ
135 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Xóm Chiếu
Nhà phố
98 m²(4 x 24)
10,3 Tỷ
105 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
109 m²(4.1 x 27)
10,8 Tỷ
99.1 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Xóm Chiếu
Nhà phố
57.2 m²(1.9 x 17.7)
10,5 Tỷ
184 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
56.5 m²
10.7 Tỷ
189 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Bến Vân Đồn
Nhà phố
120 m²
10.5 Tỷ
87.5 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
92.2 m²
10.6 Tỷ
115 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
137 m²
11.25 Tỷ
82.1 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai