Bán biệt thự 34A Đường Số 24 Phường Hiệp Bình
Biệt thự
1482 m²(25 x 60)
175 Tỷ
118 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 24
165 Tỷ
~ 64.1 Triệu/m²2575m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 2575 m2 |
Bán nhà 770 Kha Vạn Cân, phường Linh Đông Thủ Đức.
DT 2575 m2, 1 mặt tiền, 1 mặt kênh, thuận tiện phân lô, xây trường học, bệnh viện, biệt thự cao cấp...
Biệt thự
1482 m²(25 x 60)
175 Tỷ
118 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 24
Nhà phố
1474 m²(8 x 60)
150 Tỷ
102 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Hiệp Bình
Nhà phố
1805 m²(27.3 x 66)
167 Tỷ
92.5 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 30
Nhà phố
732 m²(13 x 58)
150 Tỷ
205 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Đất
2907 m²(50 x 54)
170 Tỷ
58.5 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
1650 m²
150 Tỷ
90.9 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 30
Nhà phố
1807 m²
180 Tỷ
99.6 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 20
Nhà phố
427.8 m²
150 Tỷ
351 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai