Bán nhà 894 Quốc lộ 13 Phường Hiệp Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
2640 m²(22 x 100)
190 Tỷ
72 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
175 Tỷ
~ 118 Triệu/m²1482m²
(25m x 60m )| Loại sản phẩm | Biệt thự | |
| Hướng | Tây-Nam | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 25m | |
| Dài | 60m | |
| Mặt hậu | 25m | |
| Diện tích | 1482 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Độ rộng đường | 12m |
Bán biệt thự 34A Đường Số 24 Phường Hiệp Bình
- Diện tích: 25x60m
- Công nhận 1482m
- Kết cấu : Biệt thự + hồ bơi + gara + sân vườn
Nhà phố
2640 m²(22 x 100)
190 Tỷ
72 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
1805 m²(27.3 x 66)
167 Tỷ
92.5 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 30
Đất
1220 m²(7 x 50)
179 Tỷ
147 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 19
Đất
1300 m²(35 x 38)
180 Tỷ
138 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Đất
1300 m²
185 Tỷ
142 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Biệt thự
519 m²
175 Tỷ
337 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 19
Nhà phố
1807 m²
180 Tỷ
99.6 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 20
Nhà phố
2575 m²
165 Tỷ
64.1 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai