Bán nhà số 36/34a Số 5, Phường Thủ Đức, Thành phố Thủ Đức (cũ)
Nhà phố
66 m²(4 x 16.5)
4 Tỷ
60.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 5
4 Tỷ
~ 58.8 Triệu/m²68m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5.2m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 68 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 2 wc |
NGAY KHU HIMLAM - GẦN TRƯỜNG ĐH - 68M2 XÂY 3 TẤM
76/50/8 Đường Số 19 Linh Chiểu Thủ Đức .
Mô tả:
+ Kết cấu nhà cấp 4, sơn sửa lại ở tốt hoặc xây mới thông số chuẩn.
+ Hẻm trước nhà 5m, xe hơi vài bước chân.
+ Khu Himlam, thoáng mát, an ninh đầy đủ tiện ích.
+ Pháp lý chuẩn sang tên nhanh.
Nhà phố
66 m²(4 x 16.5)
4 Tỷ
60.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
44 m²(3.3 x 13.5)
4 Tỷ
90.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
61.1 m²(5.1 x 12)
4 Tỷ
65.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
57.4 m²(4.5 x 13)
4 Tỷ
69.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Võ Văn Ngân
Nhà phố
49.2 m²
4 Tỷ
81.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Linh Chiểu
Nhà phố
61.1 m²
4.2 Tỷ
68.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Chiểu
Nhà phố
61 m²
3.8 Tỷ
62.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Chiểu
Nhà phố
50.8 m²
4.2 Tỷ
82.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai