Bán nhà hẻm 260/8 Tô Ngọc Vân ( Thửa 25 Tờ 10) Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
40 m²(3.3 x 11)
4,2 Tỷ
105 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường C
4.2 Tỷ
~ 68.7 Triệu/m²61.1m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 61.1 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 1 wc |
NHÀ BÁN NGAY TRUNG TÂM THỦ ĐỨC
36/18 Đường số 5 Linh Chiểu Thủ Đức
- Nhà DT 61.1m2, Ngang 5 dài 12.1m, 2 tầng, 2 phòng ngủ, wc
- Nhà H3G cách đường xe tải 100m . Phía trước nhà có khoảng sân để xe thoải mái.
- Khu dân trí an ninh, yên tĩnh
✅Vị trí: Cách Hoàng Diệu 2 200m, cách Ngã tư thủ đức 300m, xung quanh tiện ích không thiếu thứ gì.
✅Sổ hồng chính chủ, pháp lý chuẩn.
Nhà phố
40 m²(3.3 x 11)
4,2 Tỷ
105 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
70 m²(4.4 x 15)
4,2 Tỷ
60 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
70 m²(4.4 x 15)
4,2 Tỷ
60 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
49.2 m²
4 Tỷ
81.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Linh Chiểu
Nhà phố
61 m²
3.8 Tỷ
62.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Chiểu
Nhà phố
68.2 m²
4.5 Tỷ
66 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Chiểu
Nhà phố
68 m²
4 Tỷ
58.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Chiểu
Nhà phố
50.8 m²
4.2 Tỷ
82.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai