Bán nhà hẻm 128/1/1B Đường số 9 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
33 m²(3 x 11)
4,1 Tỷ
124 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
4 Tỷ
~ 90.9 Triệu/m²44m²
(3.3m x 13.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.3m | |
| Dài | 13.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 44 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 2 wc | |
| Độ rộng đường | 2.5m |
Bán nhà số 63/28/2b Số 9, Phường Thủ Đức, Thành phố Thủ Đức (cũ)
Diện tích: 3,3 x 13,5m
Diện tích công nhận: 44m²
Kết cấu: 2 Lầu, phòng ngủ: 2, nhà vệ sinh: 2
Giá: 4.0 Tỷ
Nhà phố
33 m²(3 x 11)
4,1 Tỷ
124 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
33 m²(3 x 11)
4,1 Tỷ
124 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
70.1 m²(4 x 17)
4,2 Tỷ
59.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
38.2 m²(3 x 13)
3,8 Tỷ
99.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
43.2 m²(6.2 x 10.6)
3,8 Tỷ
88 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
67 m²(5.7 x 12.5)
3,9 Tỷ
58.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
70 m²(4 x 18)
4 Tỷ
57.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
47 m²(3.5 x 13.5)
4 Tỷ
85.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai