Bán nhà hẻm 27/7 (Thửa 711 tờ 27) Đường số 8 Phường Linh Xuân Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
175 m²(12 x 14.6)
14 Tỷ
80 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
13.94 Tỷ
~ 67.9 Triệu/m²205.3m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 7.8m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 205.3 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 5 phòng | |
| Số WC | 3 wc |
MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ 8 - KINH DOANH ĐỦ MỌI LOẠI HÌNH - NGAY CHỢ - SỔ NỞ HẬU.
75 Đường số 8 Linh Xuân, Thủ Đức
Mô tả:
- Mặt tiền đường số 8 khu dân cư đông đúc, ngang hơn 5m nở hậu gần 8m.
- Nhà cấp 4 cũ, tiện xây mới, ngăn 2 căn riêng biệt cho 2 con tổng 5 phòng ngủ - 3wc
- Mặt tiền kinh doanh đa ngành nghề, hiệu suất cao
- Đường thông thuận tiện đi các hướng.
- Sổ hồng trong két, công chứng trong ngày.
Nhà phố
175 m²(12 x 14.6)
14 Tỷ
80 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
205.3 m²
13 Tỷ 940 Triệu
67.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
147.3 m²(4.4 x 33.7)
13,9 Tỷ
94.4 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
95 m²(3.5 x 17)
13,9 Tỷ
146 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
147.3 m²
13.9 Tỷ
94.4 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
301 m²
14.5 Tỷ
48.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
306.1 m²
15 Tỷ
49 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
20 m²
13.5 Tỷ
675 Triệu/m²P.Linh Xuân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai