Bán nhà 43 Đường số 11 ( Thửa 52 tờ 89) Phường Linh Xuân Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
176 m²(12.5 x 20)
15 Tỷ
85.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 1
15 Tỷ
~ 49 Triệu/m²306.1m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 14m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 306.1 m2 |
30/8 đường 6 Linh Xuân Thủ Đức,
Mô tả:
- Dãy trọ 20 phòng
- Hiện đang thu nhập 50 triệu/tháng
- Ngang khủng 15m vuông vức
- Hẻm xe hơi 5m
- Sổ hồng Chính Chủ ,hoàn công đầy đủ
Nhà phố
176 m²(12.5 x 20)
15 Tỷ
85.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
220 m²(5.5 x 32)
15 Tỷ
68.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Lê Văn Tách
Nhà phố
218 m²(9.1 x 24)
15 Tỷ
68.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 10
Nhà phố
147.3 m²
13.9 Tỷ
94.4 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
301 m²
14.5 Tỷ
48.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
211 m²
15.8 Tỷ
74.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
205.3 m²
13.94 Tỷ
67.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
20 m²
13.5 Tỷ
675 Triệu/m²P.Linh Xuân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai