Bán nhà 6 ( Thửa 40, Tờ 20 ) Đường số 9 Phường Linh Xuân Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
96 m²(5 x 19.5)
14,5 Tỷ
151 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
14.5 Tỷ
~ 48.2 Triệu/m²301m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 11m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 301 m2 | |
| Số tầng | 5 |
126A Đường số 6 KP3 Linh Xuân Thủ Đức
Nhà dành cho Đại gia tận hưởng không gian sống trong lành, sân vườn hồ bơi thư giãn sau giờ làm việc căng thẳng.
+ Thiết kế nhà 5 tầng xây vừa đủ diện tích để ở còn lại dành cho không gian sống, thiết 1 trệt, 3 lầu sân thượng nhà có thang máy máy hiện đại.
+ Khu vực đang phát triển đầu tư cơ sở hạ tầng rất nhiều, mặt tiền lớn, sân rộng đỗ được 5 oto trong sân.
+ Ngân hàng định giá 15.6 tỷ giải ngân 80% lên khách chỉ bỏ số tiền rất nhỏ để sở hữu, năm sau tăng gấp rưỡi khi các con đường Tỷ đô làm xong.
Nhà phố
96 m²(5 x 19.5)
14,5 Tỷ
151 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
130 m²(5 x 22)
14,5 Tỷ
112 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
90 m²(5 x 18)
14,5 Tỷ
161 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 10
Nhà phố
147.3 m²
13.9 Tỷ
94.4 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
211 m²
15.8 Tỷ
74.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
306.1 m²
15 Tỷ
49 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
205.3 m²
13.94 Tỷ
67.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
20 m²
13.5 Tỷ
675 Triệu/m²P.Linh Xuân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai