Bán nhà hẻm b112/70-b112/72 Bạch Đằng, Tân Sơn Hòa
Nhà phố
139.1 m²(15.5 x 9)
23,9 Tỷ
172 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
22 Tỷ
~ 374 Triệu/m²58.9m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 58.9 m2 | |
| Số tầng | 3 |
Bán nhà 74/4/7 Bạch Đằng Phường 2 Quận Tân Bình
?NHÀ CHÍNH CHỦ 3 LẦU GẤP BÁN. KHU VIP HIẾM NHÀ BÁN. THU NHẬP 25TR/THÁNG.
?Diện tích : ngang 4m dài 16m, sổ đẹp vuông vức,
?Nhà thiết kế 1 trệt 2 lầu đúc BTCT kiên cố. Gồm phòng khách rộng rãi thoáng mát, bếp, 4PN, 3WC. Nhà đang cho thuê 25tr/tháng. Hình trong nhà sẽ cập nhật sau nha ace,
?Hẻm xe hơi thông thoáng sạch sẽ. Khu an ninh yên tĩnh. Tiện ích xung quanh đầy đủ.,
?Sổ hồng chính chủ mua bán công chứng nhanh.,
Nhà phố
139.1 m²(15.5 x 9)
23,9 Tỷ
172 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
139.1 m²(15.5 x 9)
23,9 Tỷ
172 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
174 m²(8 x 22)
22 Tỷ
126 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
168 m²(6.8 x 25)
22 Tỷ
131 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Nguyễn Minh Châu
Nhà phố
220 m²(7.2 x 30)
22 Tỷ
100 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Nguyễn Minh Châu
Nhà phố
120 m²(6 x 20)
21 Tỷ
175 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
137 m²
21 Tỷ
153 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
99 m²
23 Tỷ
232 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai