Bán nhà 227 Lê Lâm Phường Tân Sơn Hòa Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
163 m²(7.8 x 20)
21 Tỷ
129 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
21 Tỷ
~ 153 Triệu/m²137m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 137 m2 | |
| Số tầng | 2 |
Bán nhà 159/39 Bạch Đằng Phường 2 Quận Tân Bình
HẺM XE TẢI - 137M2 - 2 TẦNG - 9 PHÒNG THUÊ - 21 TỶ - PHÙ HỢP KD CHDV 100 TRIỆU/THÁNG.,
- Quy mô nhà có 2 tầng, trệt, lững, mái.,
- Thông số vàng cực hiếm với ngang 8m.,
- Diện tích đất 137m2 được tách thành 2 sổ nếu khách có nhu cầu tách.,
- Gia chủ có kinh doanh 9 phòng cho thuê thu nhập ổn định 18 triệu/tháng.
- Hẻm xe tải rộng thông thoáng thuận tiện cho việc mở VP, Spa, kinh doanh CHDV, Kinh doanh online….,
- Nhà phù hợp cho khách cho nhu cầu xây mới, xây Biệt thự, xây CHDV.,
- Tiện ích xung quanh đầy đủ, Bệnh viện, Trường học, Siêu thị, UBND, Chợ.,
- Pháp lý chuẩn, sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ.,
- Chú ý rất quan trọng nếu khách muốn xây CHDV với diện tích rộng lớn như thế này là một lựa chọn tối ưu, thông minh, cho mức thu nhập tốt dòng tiền ổn định trên 100 triệu/tháng khi khai sử dụng cho CHDV này.,
Nhà phố
163 m²(7.8 x 20)
21 Tỷ
129 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
285 m²(4.6 x 30)
21 Tỷ
73.7 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
163 m²(7.85 x 20)
21 Tỷ
129 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
97 m²(4.8 x 20)
21 Tỷ
216 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Cửu Long
Nhà phố
127 m²(8.2 x 15.5)
18,9 Tỷ
149 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
120 m²(6 x 20)
21 Tỷ
175 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
58.9 m²
22 Tỷ
374 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
99 m²
23 Tỷ
232 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai