Bán nhà hẻm b112/70-b112/72 Bạch Đằng, Tân Sơn Hòa
Nhà phố
139.1 m²(15.5 x 9)
23,9 Tỷ
172 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
23 Tỷ
~ 232 Triệu/m²99m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 99 m2 |
Nhà phố
139.1 m²(15.5 x 9)
23,9 Tỷ
172 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
139.1 m²(15.5 x 9)
23,9 Tỷ
172 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
120 m²(6 x 20)
21 Tỷ
175 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
144 m²(9 x 16)
23 Tỷ
160 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
58.9 m²
22 Tỷ
374 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
130.2 m²
23 Tỷ
177 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Nguyễn Thanh Tuyền
Nhà phố
137 m²
21 Tỷ
153 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
195 m²(12 x 16.5)
23 Tỷ
118 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai