Bán nhà 99A MĐ Đường số 11 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
192 m²(7 x 28)
16,9 Tỷ
88 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
17 Tỷ
~ 97.7 Triệu/m²174m²
(11m x 16m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 11m | |
| Dài | 16m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 174 m2 |
Chủ xoắn bán giảm chào> 2.5 tỷ.
Giá chào mới 17 tỷ.
BIỆT THỰ MINI VỚI DT 174M2, 3 TẦNG, 5PN.
NỘI THẤT GỖ CẨM LAI. TRUNG TÂM THỦ ĐỨC. NGAY PHAM VĂN ĐỒNG VỚI TÔ NGỌC VÂN.
GIÁ THỎA THUẬN.
Biệt thự mini dt 174m2(11×16)M. 3 Tầng, 5PN phòng nào cũng có ban công rất thoáng mát.
Kết cấu:
+ Tầng 1: Gara xe hơi 7 chỗ, sân, bếp, phòng ăn và phòng khách.
+ Tầng 2&3 Thiết kế mỗi lầu 3PN với ban công riêng mỗi lầu.
Sân thượng trước sau có khu giặt sân phơi và trồng cây cảnh.
+ Tặng nội thất xịn sò gỗ Cẩm lai.
+ Vị trí Phạm Văn Đồng với Linh Đông.
+ Tiện Ích đầy đủ
+ Pháp lý chuẩn
+ Hướng: Tây Bắc.
Nhà phố
192 m²(7 x 28)
16,9 Tỷ
88 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
192 m²(7 x 28)
17 Tỷ
88.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
120 m²(5.5 x 22)
17 Tỷ
142 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
136 m²(11 x 20)
17 Tỷ
125 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
175 m²(10.6 x 17)
17 Tỷ
97.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 33
Nhà phố
145 m²(5 x 29)
17 Tỷ
117 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 7
Nhà phố
120 m²
17 Tỷ
142 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Trường Thọ
Nhà phố
210 m²(5.8 x 25)
17 Tỷ
81 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai