Bán nhà 99A MĐ Đường số 11 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
192 m²(7 x 28)
17 Tỷ
88.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
17 Tỷ
~ 142 Triệu/m²120m²
(5.5m x 22m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5.5m | |
| Dài | 22m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 120 m2 | |
| Số tầng | 5 | |
| Số Phòng ngủ | 6 phòng | |
| Số WC | 7 wc |
Bán nhà số 1/15 Số 4, Phường Thủ Đức, Thành phố Thủ Đức (cũ)
Diện tích: 5,5 x 22m
Diện tích công nhận: 120m²
Kết cấu: 5 Lầu, phòng ngủ: 6, nhà vệ sinh: 7
Giá: 17.0 Tỷ
Nhà phố
192 m²(7 x 28)
17 Tỷ
88.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
174 m²(11 x 16)
17 Tỷ
97.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 33
Nhà phố
136 m²(11 x 20)
17 Tỷ
125 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
265 m²(8 x 21.5)
16,5 Tỷ
62.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
179 m²(8.5 x 27)
16,5 Tỷ
92.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
216.4 m²(11.2 x 19.3)
18,4 Tỷ
85 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
175 m²(10.6 x 17)
17 Tỷ
97.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 33
Nhà phố
145 m²(5 x 29)
17 Tỷ
117 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai