Bán nhà 305 Bạch Đằng Phường Bình Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
60 m²(3.9 x 17)
19,5 Tỷ
325 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
21 Tỷ
~ 368 Triệu/m²57m²
(3.6m x 17m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 3.6m | |
| Dài | 17m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 57 m2 |
MẶT TIỀN BẠCH ĐẰNG - NGAY NGÃ TƯ HÀNG XANH - GÓC GIAO BẠCH ĐẰNG VÀ XVNT - 61M2 - 3 TẦNG BTCT - 21 TỶ.
Mô tả:
+ Vị trí mặt tiền khu không có nhà bán, Đoạn Ngã tư Bạch Đằng giao XVNT — Cạnh Ngã Tư Hàng Xanh.
+ Đường trãi nhựa 2 chiều, vỉa hè 5m.
+ Kết cấu nhà trệt 2 lầu, diện tích sử dụng 149M2, Hoàn công đầy đủ.
+ Vị trí căn nhà cực kì đẹp, thoáng, dễ nhận diện, cạnh căn góc.
+ Sổ sạch, pháp lý chuẩn, công chứng ngay.
Nhà phố
60 m²(3.9 x 17)
19,5 Tỷ
325 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
49 m²(4.1 x 13)
21 Tỷ
429 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Hân
Nhà phố
56 m²(3.5 x 23)
21 Tỷ
375 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Lê Quang Định
Nhà phố
60 m²(3.8 x 17.5)
21,5 Tỷ
358 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
126 m²(4 x 30)
20,7 Tỷ
164 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
78 m²
22 Tỷ
282 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
74 m²(6.5 x 11.4)
20,5 Tỷ
277 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
80 m²
22 Tỷ
275 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai