Bán Nhà Mặt Tiền 16 Đinh Bộ Lĩnh, P.24, Bình Thạnh
Nhà phố
97.5 m²(5 x 22)
22 Tỷ
226 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Đinh Bộ Lĩnh
22 Tỷ
~ 282 Triệu/m²78m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 78 m2 |
Nhà phố
97.5 m²(5 x 22)
22 Tỷ
226 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Đinh Bộ Lĩnh
Nhà phố
87 m²(4 x 29)
24 Tỷ
276 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
60 m²(3.8 x 17.5)
21,5 Tỷ
358 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
78 m²(3.4 x 18.5)
24 Tỷ
308 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
126 m²(4 x 30)
20,7 Tỷ
164 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
74 m²(6.5 x 11.4)
20,5 Tỷ
277 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
80 m²
22 Tỷ
275 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
57 m²(3.6 x 17)
21 Tỷ
368 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai