Bán nhà hẻm 23/14 Đường số 9 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
103 m²(3.4 x 30)
12 Tỷ
117 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
12 Tỷ
~ 125 Triệu/m²96m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 96 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 3 wc |
TRUNG TÂM - MẶT TIỀN KINH DOANH - NGANG ĐẸP - NỞ HẬU - ĐƯỜNG OTO THÔNG.,
67 Đường số 8 phường Trường Thọ, Tp.Thủ Đức
Mặt tiền kinh doanh đa ngành nghề, vị trí đẹp.,
Kết cấu: 1 trệt + 1 lầu. 3PN 3 WC,
Tiện ích: Xung quanh đầy đủ tiện ích, chợ, trường học, trạm y tế....,
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ.,
Nhà phố
103 m²(3.4 x 30)
12 Tỷ
117 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
114 m²(6.8 x 17.8)
12 Tỷ
105 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 7
Nhà phố
108 m²(7 x 15)
12 Tỷ
111 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 14
Nhà phố
125 m²(6.1 x 19)
12 Tỷ
96 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Chương Dương
Nhà phố
115 m²
13 Tỷ
113 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Trường Thọ
Nhà phố
205 m²
10.8 Tỷ
52.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Trường Thọ
Nhà phố
115 m²
11.5 Tỷ
100 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Trường Thọ
Nhà phố
106 m²
11.6 Tỷ
109 Triệu/m²P.Thủ Đức
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai