Bán nhà hẻm 199/11 Tô Ngọc Vân Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
195 m²(6 x 32)
13 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Tô Ngọc Vân
13 Tỷ
~ 113 Triệu/m²115m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 115 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 1 wc |
MẶT TIỀN KINH DOANH - TUYẾN ĐƯỜNG NỐI XA LỘ HÀ NỘI SANG PHẠM VĂN ĐỒNG
Một phần nhà 28 Đường số 2 Trường Thọ Thủ Đức
Mô tả:
- Diện tích vuông đẹp, công nhận đủ, pháp lý rõ ràng.
- Hiện trạng nhà C4, 2PN 1WC. Đang cho thuê 8tr/tháng, chủ tự thanh lý hợp đồng thuê nếu khách mua không muốn cho thuê tiếp.
- Thuận tiện xây mới để ở và kinh doanh buôn bán đa ngành nghề.
Nhà phố
195 m²(6 x 32)
13 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Tô Ngọc Vân
Nhà phố
125 m²(6.5 x 18)
13 Tỷ
104 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
98 m²(5.5 x 17.8)
13 Tỷ
133 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
98 m²(55 x 178)
13 Tỷ
133 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
98 m²(5.5 x 23)
13 Tỷ
133 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
91 m²
13.5 Tỷ
148 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Trường Thọ
Nhà phố
96 m²
12 Tỷ
125 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Trường Thọ
Nhà phố
247 m²
13.5 Tỷ
54.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai