Bán nhà 154 ( Thửa 575 tờ 30) 154 Đường số 6 Phường Bình Trưng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
2 m²(4.9 x 23)
8,5 Tỷ
4.25 Tỷ/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 6
8,5 Tỷ
~ 121 Triệu/m²70m²
(6.4m x 12m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 6.4m | |
| Dài | 12m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 70 m2 |
Mô tả chi tiế
???CHỦ GIẢM SÂU 2 TỶ CHỈ CÒN 8.5 TỶ
??? Mặt tiền kinh doanh đỉnh Lê Văn Thịnh Bình Trưng Tây ngay bệnh viện Q2. Phù hợp cho khách mở tiệm thuốc, làm phòng khám, văn phòng Công ty hoặc kinh doanh thiết bị Y tế.
✅Nhà đang cho thuê 20 triệu /tháng
? Diện tích thực tế đang sử dụng hơn 70m ngang hơn 6m
? Nhà cấp 4 gồm phòng khách phòng ngủ Phòng bếp
? Vị trí kinh doanh buôn bán sầm uất gần ngã tư Đường 42, Đường 39
Nhà phố
2 m²(4.9 x 23)
8,5 Tỷ
4.25 Tỷ/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
57 m²(5.7 x 10)
8,4 Tỷ
147 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
132 m²(7 x 19)
8,2 Tỷ
62.1 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
118 m²(4.5 x 26)
8,5 Tỷ
72 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Nhà phố
139 m²(4 x 23)
8,5 Tỷ
61.2 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 27
Nhà phố
91 m²(4.2 x 20)
8,5 Tỷ
93.4 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
105 m²(5 x 21)
9 Tỷ
85.7 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
105 m²(5 x 21)
9 Tỷ
85.7 Triệu/m²P.Bình Trưng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai