Bán nhà hẻm 168/6D Lạc Long Quân ( nối dài) Phường Bình Thới Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
12 Tỷ
176 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
11,9 Tỷ
~ 157 Triệu/m²76m²
(4.1m x 19m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.1m | |
| Dài | 19m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 76 m2 |
MẶT TIỀN TIỀN MẶT QUẬN 11 NGAY TRUNG TÂM THÔNG KHẮP NẼO ĐƯỜNG.
+ Nhà mặt tiền Quận 11.
+ Ngà 1 trệt 1 lầu mới tiện vừa ở vừa kinh doanh các ngành nghề.
+ Pháp lý chuẩn, sang tên nhanh.
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
12 Tỷ
176 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
68 m²(4 x 18)
12 Tỷ
176 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
36 m²(6 x 7.5)
11,5 Tỷ
319 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Bình Thới
Nhà phố
91.5 m²(3.8 x 22)
11,6 Tỷ
127 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
73.5 m²(5.4 x 14.4)
12 Tỷ
163 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
44 m²(3.35 x 13)
12 Tỷ
273 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Minh Phụng
Nhà phố
67 m²(4 x 11.1)
11,5 Tỷ
172 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Đội Cung
Nhà phố
51 m²(4.6 x 11)
11,9 Tỷ
233 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai