Bán nhà hẻm 45/4 Vườn Điều, Tân Hưng
Nhà phố
50 m²(4 x 12)
7,5 Tỷ
150 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Vườn Điều
7.5 Tỷ
~ 366 Triệu/m²20.5m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.4m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 20.5 m2 | |
| Số tầng | 2 |
5A Đường Số 6 Tân Kiểng Quận 7
??? HÀNG HOT - CĂN GÓC MẶT TIỀN CHỢ TÂN QUY - VỈA HÈ 3M
Mô tả:
✅ BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ CHỢ TÂN QUY
✅ DT: 4.4 x 7
✅ KẾT CẤU 2 TẦNG - HOÀN CÔNG ĐỦ
✅ HỖ TRỢ VAY BANK
✅ CHỦ THIỆN CHÍ VÀ HỢP TÁC
Nhà phố
50 m²(4 x 12)
7,5 Tỷ
150 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Vườn Điều
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
7,5 Tỷ
75 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
73 m²(5 x 15)
7,5 Tỷ
103 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Lâm Văn Bền
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
7,5 Tỷ
93.8 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Lâm Văn Bền
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
7,5 Tỷ
93.8 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Lâm Văn Bền
Nhà phố
110.5 m²(9.2 x 12)
7,5 Tỷ
67.9 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường D1
Nhà phố
55 m²(3.8 x 13)
7,5 Tỷ
136 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Lâm Văn Bền
Nhà phố
48 m²(4.2 x 12)
7,5 Tỷ
156 Triệu/m²P.Tân Hưng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai