Bán nhà hẻm 19/2 Đường Số 15 Phường Hiệp Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
165 m²(12.5 x 12)
16,5 Tỷ
100 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 15
16.5 Tỷ
~ 168 Triệu/m²98.5m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5.9m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 98.5 m2 | |
| Số tầng | 2 |
MẶT TIỀN ĐƯỜNG KHA VẠN CÂN - VÒNG XOAY PHẠM VĂN ĐỒNG - KINH DOANH VIP MỌI NGÀNH NGHỀ,
578 Kha Vạn Cân Linh Đông
-- Vị trí đẹp, có 102, ace qua khảo sát thu bông,
-- Nhà 1 trệt 1 lửng, ở tốt kinh doanh ngon, chủ xác định bán đất tặng nhà,
-- Sổ hồng riêng, nở hậu đổi sổ mới 98.5m2 công nhận đủ.
Nhà phố
165 m²(12.5 x 12)
16,5 Tỷ
100 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 15
Nhà phố
129 m²(8.1 x 16)
16,5 Tỷ
128 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
120 m²(8.1 x 16.5)
16,5 Tỷ
138 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
129 m²(8 x 16)
16,5 Tỷ
128 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
109 m²(7 x 17)
16,5 Tỷ
151 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
660.2 m²(11 x 60)
16,5 Tỷ
25 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
160 m²(5.3 x 31)
16,5 Tỷ
103 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
320 m²
16.5 Tỷ
51.6 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai