Bán nhà Thửa 33 tờ 84 Thửa 33 tờ 84 Đinh Thị Thi Phường Hiệp Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
96 m²(6 x 18)
22 Tỷ
229 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường D
22 Tỷ
~ 214 Triệu/m²103m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 6m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 103 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 4 wc |
569 Kha Vạn Cân Linh Đông Thủ Đức
MÔ TẢ:
Vị trí: Mặt tiền Kha Vạn Cân Kinh doanh đa ngành nghề. Hiện tại chủ nhà đang kinh doanh.,
Diện tích: 6x17 (103m2), tổng diện tích sử 129m2,
Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 4PN + 4WC,
Đường hiện hữu 15m có vẻ hè. Tiện ích xung quanh đầy đủ, di chuyện thuận tiện.
- Pháp lý: sổ hồng chính chủ,
- Hướng: Đông ,
Nhà phố
96 m²(6 x 18)
22 Tỷ
229 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
200 m²(6.5 x 30)
22 Tỷ
110 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
213 m²(13 x 18)
22 Tỷ
103 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 16
Nhà phố
477 m²(15.8 x 26)
22 Tỷ
46.1 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
803 m²(75 x 15)
22 Tỷ
27.4 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
256 m²(6.3 x 28.5)
22 Tỷ
85.9 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Nhà phố
250 m²(8 x 30)
22 Tỷ
88 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
136 m²
22 Tỷ
162 Triệu/m²P.Linh Xuân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai