Bán nhà 82 Linh Trung Phường Linh Xuân Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
225 m²(8.7 x 28)
22 Tỷ
97.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Trung
22 Tỷ
~ 162 Triệu/m²136m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5.5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 136 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 6 phòng | |
| Số WC | 5 wc |
1137 Kha Vạn Cân, Linh Trung, Thủ Đức.
+ Diện tích: 5.5 x 22m nở hậu 6.5m
+ Kết cấu 4 tầng sân thượng gồm 6pn 5wc bancong thoáng sáng bao quanh nhà.
+ Nhà Mặt Tiền lô gốc đang kinh doanh dán decal xe máy thu nhập ổn định.
+ Vị trí gần cầu vượt Linh Xuân, Đường rộng thoáng có vỉa hè rộng rãi đổ xe hơi.
+ Sổ riêng chính Chủ. Pháp lý chuẩn.
Nhà phố
225 m²(8.7 x 28)
22 Tỷ
97.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Trung
Nhà phố
197 m²(7.5 x 30)
22 Tỷ
112 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
145 m²(7.9 x 20)
22 Tỷ
152 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
284 m²
22 Tỷ
77.5 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
136 m²(5.5 x 22)
22 Tỷ
162 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Nhà phố
225 m²(8.7 x 28)
22 Tỷ
97.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Trung
Nhà phố
245 m²(13 x 21)
22 Tỷ
89.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 17
Nhà phố
103 m²
22 Tỷ
214 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai