Bán nhà 102C (Thửa 673 Tờ 12) 102C Đường số 9 (Mặt Tiền) Phường Linh Xuân Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
150 m²(4 x 37.5)
13,4 Tỷ
89.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
13.2 Tỷ
~ 100 Triệu/m²132m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 132 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 2 wc |
MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ 9,P. LINH TRUNG, TP. THỦ ĐỨC ĐANG KINH DOANH.
52 đường Số 9 Linh Trung, Thủ Đức,
Gia đình chuyển ra nước ngoài định cư, cần bán gấp căn nhà vị trí đắc địa, kinh doanh sầm uất số 52, đường 9, KP3, Linh Trung, Thủ Đức giá bán gấp siêu tốt.,
Mô tả:
- Diện tích: 132m² (ngang 5m, dài 26,3m).
- Mặt tiền kinh doanh, đối diện gần công viên, gần chợ và các trường đại học như Ngân Hàng, Sư Phạm Kỹ Thuật, Cao Đẳng Xây Dựng Số 2, vv.,
- Tầng trệt đang cho thuê, tầng 1 gồm 3 phòng ngủ.,
Tiện ích: Thích hợp cho kinh doanh và ở.
Nhà phố
150 m²(4 x 37.5)
13,4 Tỷ
89.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
107 m²(5 x 21)
13 Tỷ
121 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
132 m²(5 x 26.3)
13,2 Tỷ
100 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
185.7 m²
13.5 Tỷ
72.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Trung
Nhà phố
209 m²
13.3 Tỷ
63.6 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Lê Văn Chí
Nhà phố
70 m²
12.8 Tỷ
183 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Trung
Nhà phố
90 m²
13.5 Tỷ
150 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Trung
Nhà phố
73 m²
11.9 Tỷ
163 Triệu/m²P.Linh Xuân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai