Bán nhà 79 Đường số 10 Đường số 10 Phường Linh Xuân Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
183 m²(6 x 30.5)
11,8 Tỷ
64.5 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 1
11.9 Tỷ
~ 163 Triệu/m²73m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | Bắc | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 6m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 73 m2 |
38 đường 16 phường linh Trung TP.Thủ Đức
? Mô tả:
Nhà 2 MT đường số 16 đối diện cổng Bệnh viện TP Thủ đức, thích hợp xây dựng mở phòng khám, nhà thuốc ăn theo bệnh viện.
- MT đường 16 cách ngã tư thủ đức 1km, tiện ích vô vàng, kế bên là chung cư,Việt thắng, bệnh viện đa khoa của TP đang xây dựng lớn nhất khu vực.
- Có sẵn nhà cấp 4 DT đẹp 5.2x13.5m nở hậu 6m lộ giới ít.
- Nhà hướng bắc, SHR công chứng ngay,
Nhà phố
183 m²(6 x 30.5)
11,8 Tỷ
64.5 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
240 m²(10 x 25)
11,9 Tỷ
49.6 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 18
Nhà phố
136 m²
11.5 Tỷ
84.6 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Trung
Nhà phố
75 m²
11.9 Tỷ
159 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
An Bình
Nhà phố
125 m²
10.9 Tỷ
87.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Trung
Nhà phố
100 m²
12 Tỷ
120 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
An Bình
Nhà phố
70 m²
12.8 Tỷ
183 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Trung
Nhà phố
96 m²
11 Tỷ
115 Triệu/m²P.Linh Xuân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai