Bán nhà hẻm 71/3 Đường số 4 Phường Linh Xuân Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
174 m²(5.6 x 21)
11 Tỷ
63.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 4
11 Tỷ
~ 115 Triệu/m²96m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.2m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 96 m2 |
NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ 6 LINH TRUNG - 96M2 - SỔ VUÔNG A4.
80 Đường số 6 Kp 2 Linh Trung Thủ Đức
♻️♻️♻️
Mô tả:
- Nhà C4 tiện xây mới.
- N4.2 D23 công nhận đủ 96m2.
- Xây dựng mới 5tầng.
- Mặt tiền đường số 6 giáp Hoàng Diệu 2 kinh doanh cực tốt.
- Pháp lý chuẩn, chủ ở xưa nay chưa qua đầu tư.
Nhà phố
174 m²(5.6 x 21)
11 Tỷ
63.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
220 m²(6 x 36)
11 Tỷ
50 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
136 m²
11.5 Tỷ
84.6 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Trung
Nhà phố
80 m²
10 Tỷ
125 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Trung
Nhà phố
125 m²
10.9 Tỷ
87.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Trung
Nhà phố
166 m²
10.3 Tỷ
62 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Trung
Nhà phố
73 m²
11.9 Tỷ
163 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Trung
Nhà phố
200 m²
10.3 Tỷ
51.5 Triệu/m²P.Linh Xuân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai