Bán nhà số 163/19 Số 11, Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức (cũ)
Nhà phố
192 m²(11 x 18)
12 Tỷ
62.5 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 11
12 Tỷ
~ 120 Triệu/m²100m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 100 m2 | |
| Số tầng | 5 | |
| Số WC | 7 wc |
45 đường GS17 Dĩ An Bình Dương,
Mô tả :
- Tòa Nhà 5 tầng có hầm , thang máy xịn xò,
- Hiện 5 sàn đang để trống.,
- Từ Go Dĩ An (BigC cũ) đi vào tầm 300m , Ngay góc Nguyễn An Ninh và GS17,
- Nằm ngay mặt tiền GS sát bên là công viên -,
- Cách 5p di chuyển đến bệnh viện đa khoa quốc tế Hoàn Mỹ Thủ Đức.,
- Bán kính 500m các cụm tiện ích bậc nhất, làng đại học, trung tâm thương mại, chợ, bệnh viện.,
- Ngay khu dân cư đông đúc, kinh doanh mua bán sầm uất.,
- Nằm trong khu dân cư tri thức cao, cơ sở hạ tầng hoàn thiện,
Nhà phố
192 m²(11 x 18)
12 Tỷ
62.5 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
86.4 m²(5 x 18)
12 Tỷ
139 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 7
Nhà phố
224 m²(9 x 25)
12 Tỷ
53.6 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
84 m²(4.7 x 18)
12 Tỷ
143 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
85.6 m²(5 x 17)
12 Tỷ
140 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Trung
Nhà phố
112.7 m²(5 x 22)
12 Tỷ
106 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
75 m²
11.9 Tỷ
159 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
An Bình
Nhà phố
300 m²
12.5 Tỷ
41.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai