Bán nhà 11 Đường số 10 Phường Linh Xuân Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
186 m²(7 x 27)
13,5 Tỷ
72.6 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 10
13.5 Tỷ
~ 150 Triệu/m²90m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 90 m2 | |
| Số tầng | 6 |
KHÁCH SẠN MẶT TIỀN ĐƯỜNG - 6 TẦNG BTCT, 13 PHÒNG + HẦM + THANG MÁY - 500M SÀN,
60 Đường số 10 Linh Trung Thủ Đức
Mô tả:
- Mặt Tiền kinh doanh Linh Trung, diện tích sử dụng hơn 500m sàn.
- Kết cấu: 1 hầm, 1 trệt, 4 tầng, 13 phòng khép kín, thang máy từ hầm lên sân thượng.
- Đang kinh doanh Khách Sạn, có thể chuyển sang kinh doanh CHDV, Văn phòng Công ty…
- Nằm trong khu vực dân cư đông đúc, gần chợ, trường học, bệnh viện…
- Pháp lý sạch sẽ, sổ vuông vức, hoàn công đủ, công chứng ngay.
Nhà phố
186 m²(7 x 27)
13,5 Tỷ
72.6 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 10
Nhà phố
20 m²(5.8 x 30)
13,5 Tỷ
675 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
131.5 m²(5 x 18)
13,5 Tỷ
103 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
185.7 m²
13,5 Tỷ
72.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Trung
Nhà phố
147 m²(4.4 x 33.5)
13,5 Tỷ
91.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
185.7 m²
13.5 Tỷ
72.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Trung
Nhà phố
70 m²
12.8 Tỷ
183 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Trung
Nhà phố
132 m²
13.2 Tỷ
100 Triệu/m²P.Linh Xuân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai