Bán nhà Mặt tiền 515 Đoàn Văn Bơ, Phường Xóm Chiếu
Nhà phố
87.7 m²(4.1 x 22)
11,8 Tỷ
135 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
11.8 Tỷ
~ 135 Triệu/m²87.7m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.1m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 87.7 m2 | |
| Số tầng | 1 |
515 Đoàn Văn Bơ Quận 4
Mặt tiền kinh doanh vip Đoàn Văn Bơ ngay chợ Cầu Cống chợ Kho 4- diện tích to- giá tốt - thu nhập ổn định
- Nhà cấp 4 tiện xây mới, mặt tiền kinh doanh Đoàn Văn Bơ, nở hậu nhẹ
- 4.1x22, đang cho thuê kinh doanh thu nhập 9tr/tháng
- Diện tích to tiện kinh doanh, xây căn hộ dịch vụ, nhà cao tầng
- Sổ sẵn chính chủ, chưa qua đầu tư, giao dịch nhanh gọn
Nhà phố
87.7 m²(4.1 x 22)
11,8 Tỷ
135 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
110 m²(4.6 x 25)
12 Tỷ
109 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
102 m²(6.7 x 15.6)
11,5 Tỷ
113 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
44.8 m²
11.9 Tỷ
266 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Như Hài
Nhà phố
95 m²
11.7 Tỷ
123 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
86 m²
12 Tỷ
140 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Nguyễn Thần Hiến
Nhà phố
83 m²
12 Tỷ
145 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Nguyễn Tất Thành
Nhà phố
137 m²
11.25 Tỷ
82.1 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai