Bán nhà hẻm 92b/17/2f Tôn Thất Thuyết, Khánh Hội
Nhà phố
101.1 m²(6.6 x 16)
11,9 Tỷ
118 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
11.7 Tỷ
~ 123 Triệu/m²95m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.3m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 95 m2 | |
| Số tầng | 2 |
SÁT QUẬN 1 - 3 MẶT HẺM XE HƠI VÀO NHÀ - MÓNG NHÀ 5 TẦNG - PHÙ HỢP MỌI KHÁCH ĐẦU TƯ.
58/16 Đoàn Văn Bơ Phường 9 Quận 4
+ Vị Trí: Nhà 3 Mặt Hẻm Oto Thông Sát mặt tiền, Cách Quận 1 Chỉ cây cầu.
+ Móng đổ Băng Chắc chắn cho nhà 5 Tầng Khách có nhu cầu về chỉ việc nâng tầng.
+ Hiện trạng Nhà 1 trệt 1 Lầu 3PN, 3WC, BTCT kiêng cố khu nhà cao tầng, thích hợp xây chdv, toà nhà cao tầng...
+ vị trí dân trí cao an ninh, nằm bên hông đầu cầu Calmette hẻm 58 thông qua Vĩnh Khánh. Vị trí trung tâm qua quận 1 chỉ 1 phút đi xe..
Nhà phố
101.1 m²(6.6 x 16)
11,9 Tỷ
118 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
72 m²(3.5 x 20)
11,7 Tỷ
163 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
115 m²
11.5 Tỷ
100 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
87.7 m²
11.8 Tỷ
135 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
65.6 m²
11 Tỷ 450 Triệu
175 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
101.1 m²
11.9 Tỷ
118 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
26 m²
11.5 Tỷ
442 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Hoàng Diệu
Nhà phố
137 m²
11.25 Tỷ
82.1 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai