Bán nhà hẻm 92b/17/2f Tôn Thất Thuyết, Khánh Hội
Nhà phố
101.1 m²(6.6 x 16)
11,9 Tỷ
118 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
11.9 Tỷ
~ 118 Triệu/m²101.1m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 6.6m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 101.1 m2 | |
| Số tầng | 3 |
?CHDV TÔN THẤT THUYẾT - 12 PHÒNG - DÒNG TIỀN 60TR/ THÁNG - SỔ HỒNG RIÊNG - NGAY TRUNG TÂM QUẬN 4 - CÁCH QUẬN 1 CHỈ 3 PHÚT ,
????????????,
? 92B/17/2F Tôn Thất Thuyết, phường 15, quận 4.
?Mô tả:
?Diện tích ngang 6.63m x 16m. Xây 3 tầng.
? Tổng 12 phòng, diện tích mỗi phòng 20m2 - 25m2. Đầy đủ tiện nghi. Giá cho thuê 4.5tr/ tháng. Đang cho thuê dạng căn hộ dịch vụ, dòng tiền ổn định 60 triệu/ tháng.,
? Đường trước nhà 6m, ô tô vào tận nơi có chỗ quay đầu.,
?Ngay trung tâm Quận 4 . Tiện ích ko thiếu gì.,
? Gần nhà thờ Xóm Chiếu, Chợ 200...,
? Liền kề phố ẩm thực Vĩnh Khánh, Đại Học Luật, ĐH Nguyễn Tất Thành, cách quận 1 khoảng 3 phút thuận tiện đi lại và hưởng thụ. ,
Nhà phố
101.1 m²(6.6 x 16)
11,9 Tỷ
118 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
210 m²(5.2 x 25)
11 Tỷ 999 Triệu
57.1 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
72 m²(3.5 x 20)
11,7 Tỷ
163 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
115 m²
11.5 Tỷ
100 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
108 m²
11.5 Tỷ
106 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
115.4 m²
12.5 Tỷ
108 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
95 m²
11.7 Tỷ
123 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
15 m²
12 Tỷ
800 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai