Bán nhà 36/9 Đường số 4, Hiệp Bình Phước, Thủ Đức,
Nhà phố
96 m²
8.6 Tỷ
89.6 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Bình Phú
8.2 Tỷ
~ 77.9 Triệu/m²105.2m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5.1m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 105.2 m2 | |
| Số tầng | 1 |
49 Đường số 9 Hiệp Bình Phước Thủ Đức
Mô tả:
- Bán đất tặng nhà cấp 4 mặt tiền kinh doanh đường số 9, Hiệp Bình Phước, Thủ Đức. Kế Bên KĐT Vạn Phúc.
- Đường thông ra Vạn phúc, sông Sài Gòn
- Diện tích: 105,2m2 (5.1x20.5m)
- Hiện trạng nhà cấp 4 còn mới
- Tiện kinh doanh mở văn phòng công ty…
Nhà phố
96 m²
8.6 Tỷ
89.6 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Bình Phú
Nhà phố
116 m²
7.89 Tỷ
68 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Bình Phú
Nhà phố
85 m²
8.5 Tỷ
100 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Bình Phú
Nhà phố
104 m²
8 Tỷ
76.9 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Bình Phú
Nhà phố
107 m²
8.2 Tỷ
76.6 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Bình Phú
Nhà phố
74.4 m²
8 Tỷ
108 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Bình Phú
Nhà phố
154 m²
8.2 Tỷ
53.2 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Bình Phú
Nhà phố
109.4 m²
8 Tỷ
73.1 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai