Bán nhà 29/4/7A Đường số 6 Phường Hiệp Bình Phước TP. Thủ Đức
Nhà phố
97 m²
7.5 Tỷ
77.3 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Bình Phú
8 Tỷ
~ 73.1 Triệu/m²109.4m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 109.4 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 2 wc |
41/5/2 Đường số 17 Hiệp Bình Phước Thủ Đức
Mô tả:
+ Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 4 Ngủ + 2 WC + Khách + Bếp + 2 sân trước sau nên cực thoáng, ở sướng. Cổng chung 4 nhà an toàn an ninh đảm bảo.
+ Gia chủ hiền lành, làm ăn có lộc nên đã mua được mảnh bên ngoài mặt đường 17 nên muốn bán nhanh để xây nhà.
+ Sát Vạn Phúc City, từ cầu vượt Bình Phước vào nhà chỉ vài phút chạy xe. Khu vực kinh doanh sầm uất, nhộn nhịp, chợ trường đủ cả.
+ Sổ vuông đẹp, nở hậu nhẹ, hoàn công đầy đủ, cất két đợi sang tên.
Nhà phố
97 m²
7.5 Tỷ
77.3 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Bình Phú
Nhà phố
100 m²
7.7 Tỷ
77 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Bình Phú
Nhà phố
116 m²
7.89 Tỷ
68 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Bình Phú
Nhà phố
105.2 m²
8.2 Tỷ
77.9 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Bình Phú
Nhà phố
104 m²
8 Tỷ
76.9 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Bình Phú
Nhà phố
107 m²
8.2 Tỷ
76.6 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Bình Phú
Nhà phố
74.4 m²
8 Tỷ
108 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Bình Phú
Nhà phố
154 m²
8.2 Tỷ
53.2 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai