Bán Nhà Hẻm Xe Hơi 19/1 HOÀNG VIỆT, P. 4, TÂN BÌNH
Nhà phố
147 m²(8.2 x 18)
82 Tỷ
558 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Hoàng Việt
80 Tỷ
~ 244 Triệu/m²328m²
(11.5m x 30m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | Đông-Nam | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 11.5m | |
| Dài | 30m | |
| Mặt hậu | 11.5m | |
| Diện tích | 328 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Độ rộng đường | 24m |
Bán nhà 439 Cộng Hoà Phường Tân Bình
- Diện tích: 11,5x30m
- Công nhận: 328m2.
- Kết cấu: 4 Tầng.
Nhà phố
147 m²(8.2 x 18)
82 Tỷ
558 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Hoàng Việt
Nhà phố
270 m²(9 x 30)
80 Tỷ
296 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phạm Văn Bạch
Nhà phố
423 m²(18 x 23)
78 Tỷ
184 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nhất Chi Mai
Nhà phố
415.3 m²(15 x 28)
80 Tỷ
193 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phổ Quang
Nhà phố
188 m²(7 x 26)
78 Tỷ
415 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phổ Quang
Nhà phố
268 m²(12.85 x 20.8)
80 Tỷ
299 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
361 m²(19 x 20)
80 Tỷ
222 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phan Văn Sửu
Nhà phố
312 m²
85 Tỷ
272 Triệu/m²P.Tân Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai