Bán Nhà Mặt Tiền 342 Lê văn Sỹ, P2, Tân Bình
Nhà phố
225 m²(6.5 x 34.7)
85 Tỷ
378 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
85 Tỷ
~ 272 Triệu/m²312m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 312 m2 |
Nhà phố
225 m²(6.5 x 34.7)
85 Tỷ
378 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
338 m²(7.65 x 40)
84,5 Tỷ
250 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
551 m²(17 x 50)
85 Tỷ
154 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
238 m²(9 x 33)
85 Tỷ
357 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
328 m²(11.5 x 30)
80 Tỷ
244 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
382 m²
86,5 Tỷ
226 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phan Văn Sửu
Nhà phố
588 m²
85 Tỷ
145 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
200 m²
85 Tỷ
425 Triệu/m²P.Tân Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai