Bán nhà hẻm 238/5 Lê Thị Hoa Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
37 m²(4 x 9)
3 Tỷ
81.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Lê Thị Hoa
3 Tỷ
~ 75.6 Triệu/m²39.7m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 2.4m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 39.7 m2 | |
| Số tầng | 3 |
?NHÀ 3 TẦNG 40M2 TAM BÌNH THỦ ĐỨC ?
31/24A đường số 3 Tam Bình Thủ Đức
Mô tả:
?Nhà 3 tầng 40m2 sỗ vuông đép kết cấu gồm:
- Tầng trệt phòng khách,bếp 1wc
- Tầng 2 thiết kế 2PN,1wc ban công trước nhà thoáng mát
- Sân thượng thoãng đãng trồng cây phơi đồ,giếng trời cực thoáng.
? Hẻm trước nhà 4m sạch sẽ,dân trí cao
?Pháp lý chuẩn,hoàn công đủ sẵn sàn giao dịch
Nhà phố
37 m²(4 x 9)
3 Tỷ
81.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Lê Thị Hoa
Nhà phố
38.3 m²(5.8 x 6.7)
3 Tỷ
78.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
44.6 m²(3.5 x 12.5)
3 Tỷ
67.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
57 m²(6 x 9.5)
3 Tỷ
52.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Lê Thị Hoa
Nhà phố
69 m²(4.2 x 17)
3 Tỷ
43.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
81 m²(7.3 x 11)
3 Tỷ
37 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tam Châu
Nhà phố
43.3 m²
2.7 Tỷ
62.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tam Bình
Nhà phố
43.8 m²
3.05 Tỷ
69.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai