Bán nhà hẻm 1018/35 Tỉnh Lộ 43 Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
87 m²(4.4 x 20)
4,5 Tỷ
51.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
4.55 Tỷ
~ 51.7 Triệu/m²88m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5.3m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 88 m2 |
CĂN GÓC 3 MẶT HẺM XE HƠI - TRUNG TÂM THỦ ĐỨC
TÔ NGỌC VÂN - NGANG LỚN 5.3M
27/2/3C Đường Số 2 Tam Phú Thủ Đức
Mô tả:
+ Nhà cấp 4, còn ở tốt, chủ đang cho thuê 7tr/tháng
+ Hẻm lớn, xe hơi chạy quanh nhà, 3 mặt tiền rộng rãi
+ Khu dân cư sạch sẽ, văn minh. Thích hợp xây mới 3 tầng, cho thuê CHDV, phòng trọ.
+ Hẻm đẹp, sạch sẽ, an ninh, yên tĩnh không ngập.
+ Sổ vuông vức, chủ vay 2 tỷ ngân hàng BIDV, sang tên mua bán ngay trong ngày.
Nhà phố
87 m²(4.4 x 20)
4,5 Tỷ
51.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Nhà phố
87 m²(4.4 x 20)
4,5 Tỷ
51.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Nhà phố
52 m²(5 x 11)
4,5 Tỷ
86.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
52 m²(5 x 11)
4,5 Tỷ
86.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
200 m²(9.5 x 21)
4,5 Tỷ
22.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
51 m²(4.8 x 11)
4 Tỷ 550 Triệu
89.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Nhà phố
92 m²(6.5 x 14)
4 Tỷ 550 Triệu
49.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 12
Nhà phố
92 m²
4.55 Tỷ
49.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai