Bán nhà hẻm 9C/22 (Thửa 1436 tờ 35) 9C.22 Đường 28 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
68 m²(6 x 12)
6,2 Tỷ
91.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường C
6.2 Tỷ
~ 141 Triệu/m²44m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 6.1m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 44 m2 |
25 Đường số 6 Bình Thọ Thủ Đức TP Thủ Đức
Mô tả :
- Diện tích 44m2 , Ngang 6.1m ,
- Kết cấu : 2 tầng có thể cho thuê 15 tr / tháng ,
- Mặt tiền chợ , đường xe tải thông ,thích hợp mua cho thuê hoặc tự kinh doanh,
- Ngay khu sầm uất Thủ Đức , Cạnh trường ĐH Sư Phạm Kỹ Thuật, Nhà Thiếu Nhi Thủ Đức ...,
- Sổ hồng riêng , pháp lý chuẩn , sang tên ngay,
Nhà phố
68 m²(6 x 12)
6,2 Tỷ
91.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
72 m²(5.5 x 13)
6,2 Tỷ
86.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
75 m²(7.5 x 10)
6,2 Tỷ
82.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
103.8 m²(4.4 x 23)
6,2 Tỷ
59.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
80 m²(7.5 x 11)
6,2 Tỷ
77.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
44 m²(6.1 x 7.1)
6,2 Tỷ
141 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
66 m²
6,2 Tỷ
93.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Võ Văn Ngân
Nhà phố
80 m²(5 x 16)
6,2 Tỷ
77.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai