Bán nhà hẻm 115/2B Đường số 11 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
5,8 Tỷ
90.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 11
6,2 Tỷ
~ 59.7 Triệu/m²103.8m²
(4.4m x 23m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.4m | |
| Dài | 23m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 103.8 m2 | |
| Số tầng | 1 |
Bán nhà số 11 11, Phường Thủ Đức, Thành phố Thủ Đức (cũ)
Diện tích: 4,4 x 23m
Diện tích công nhận: 103,8m²
Kết cấu: 1 Lầu
Giá: 6.2 Tỷ
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
5,8 Tỷ
90.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
85 m²(4 x 21)
6,5 Tỷ
76.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
78 m²(5.4 x 14.5)
6 Tỷ 150 Triệu
78.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
67.3 m²(4 x 17)
6,3 Tỷ
93.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
150 m²(8 x 18)
6,5 Tỷ
43.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
67 m²(5 x 14)
6,5 Tỷ
97 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
57 m²(4 x 14)
6,5 Tỷ
114 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
80 m²(6 x 13.5)
6,5 Tỷ
81.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 11
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai