Bán đất 85 Võ Nguyên Giáp ( Xa Lộ Hà Nội) Thảo Điền
Nhà phố
890.5 m²(15.6 x 56)
400 Tỷ
449 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Võ Nguyên Giáp
400 Tỷ
~ 190 Triệu/m²2108m²
(45m x 51m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | Tây | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 45m | |
| Dài | 51m | |
| Mặt hậu | 45m | |
| Diện tích | 2108 m2 | |
| Độ rộng đường | 8m |
Bán nhà 23 Xóm Củi, Phường Phú Định
- Diện tích: 45 X 51m
- Công nhận: 2108m2
- Kết cấu: cấp 4
Nhà phố
890.5 m²(15.6 x 56)
400 Tỷ
449 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Võ Nguyên Giáp
Nhà phố
270 m²(13 x 20)
400 Tỷ
1.48 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Calmette
Nhà phố
867.7 m²(35 x 25)
400 Tỷ
461 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Võ Trường Toản
Nhà phố
480 m²(14 x 36)
400 Tỷ
833 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Trần Quang Khải
Nhà phố
434.5 m²(22 x 28)
400 Tỷ
921 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
đường Pasteur
Nhà phố
61000 m²(200 x 300)
400 Tỷ
6.6 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
đường số 1
Nhà phố
1000 m²
400 Tỷ
400 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Xuân Thủy
Nhà phố
795 m²
400 Tỷ
503 Triệu/m²P.An Khánh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai