Bán nhà hẻm 185/19k/45/2 Ngô Chí Quốc Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
4,8 Tỷ
80 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
4.8 Tỷ
~ 94.1 Triệu/m²51m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5.5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 51 m2 | |
| Số tầng | 2 |
???TRUNG TÂM THỦ ĐỨC TAM HÀ - TAM PHÚ NGANG 5.5M
23/7 Tam Hà Tam Phú Thủ Đức
???
Mô tả:
? Nhà đang cho thuê 6tr/tháng?
? Nhà 1 trệt ,gác 2 phòng ngủ tiện xây mới ,không quy hoạch,lô giới.
? Hẻm trước nhà 4m chỉ 20m ra MT đường Tam Hà.Vitri nhà cực đỉnh tiện ích bao trùm nhiều trường học,chợ,bệnh viện....giao thông thuận tiện.,
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
4,8 Tỷ
80 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Nhà phố
92 m²(6.6 x 14.5)
4,8 Tỷ
52.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
52 m²(5 x 10.2)
4,8 Tỷ
92.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 13
Nhà phố
88 m²(6.5 x 13)
4,8 Tỷ
54.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 15
Nhà phố
92.1 m²(4.4 x 20)
4,8 Tỷ
52.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tam Châu
Nhà phố
89 m²(7 x 13)
4,8 Tỷ
53.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
51 m²(5.5 x 9.5)
4,8 Tỷ
94.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường Tam Hà
Nhà phố
52 m²(5 x 10)
4,8 Tỷ
92.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 13
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai