NHÀ PHỐ VINHOMES HÓC MÔN
Vinhomes Hóc Môn
Áp dụng toàn bộ Quận 12, Huyện Hóc Môn, Huyện Củ Chi
Bán nhà 21 Văn Chung Phường 13 Quận Tân Bình

Bán nhà 21 Văn Chung Phường 13 Quận Tân Bình

Giá

25 Tỷ

~ 212 Triệu/m²
Diện tích:

117.9m²

Đặc điểm bất động sản

Loại sản phẩm Nhà phố
Hướng -
Vị trí Mặt Tiền
Ngang -
Dài -
Mặt hậu -
Diện tích 117.9 m2
Số tầng 6

Bán nhà 21 Văn Chung Phường 13 Quận Tân Bình 

+Diện tích: 117.9/118m2(6.5x19.5)

- Mặt tiền 6 tầng kết cấu BTCT chắc chắn gồm một mặt tiền cho thuê, 14 phòng trọ cho thuê (toilét riêng biệt),
- Chủ dành riêng một tầng để ở và làm văn phòng công ty (tầng này thêm 3 phòng, 3 toilét khép kín rộng lớn),
- Tầng trệt nhà xe để khoảng 40 chiếc xe máy ,
- Sân thượng trồng rau tập thể dục uống trà ngắm view đẹp triệu đô ,
- Thang máy 450 ký 5 điểm dừng ,
- Khóa cổng bằng vân tay ,
- Sổ Hồng riêng chính chủ hoàn công đầy đủ ,
- Vị trí cực đẹp, tiện ích xung quanh bao trùm ,

Nhà đất tương tự

GỌI NGAY

Nhà Phố Tân Bình

093.125.9339

Dự án nhà ở

Căn hộ Nexus Zone The Global City: Chi tiết & Giá bán

Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

Dự án nhà ở

Ansana By Kita: Vị Trí, Giá Bán & Tiềm Năng Đầu Tư

Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

Dự án nhà ở

Căn hộ The Crest Residence - The Metropole Thủ Thiêm

Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

Bất Động Sản Tốt Bất Động Sản Tốt

Hình ảnh Bán Đất Góc 21 Nguyễn Bá Lân Phường Thảo Điền
Tin Vip
Hình ảnh Bán đất 2 mặt tiền 14B1 Duyên Hải Phường Thảo Điền
Tin Vip
Hình ảnh Bán đất 52 54 56 58 60 Trường Sa Phường Gia Định 3 Hầm 16 Tầng