Bán nhà hẻm 990/6 Âu Cơ, Tân Bình
Nhà phố
280.6 m²(8.2 x 35)
25 Tỷ
89.1 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
24.7 Tỷ
~ 150 Triệu/m²165m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 165 m2 |
Bán nhà 11 Văn Chung Phường 13 Quận Tân Bình
? 165M2 MẶT TIỀN - CỬA NGỎ VÀO GA T3.,
? C4 THOẢI MÁI XÂY DỰNG ? HƯỚNG BẮC,
? XÂY LẠI TOÀ NHÀ 10 TẦNG KẾT HỢP CHDV DOANH THU TRÊN 200tr/Tháng,
? Vị trí cực xịn, khu quân đội, dân trí cao.,
? Khu vực toàn khu Văn Phòng, Căn Hộ Sinh Viên… Trường cấp1, cấp 2, cấp 3 đầy đủ.,
? Nhà cấp 4 cũ xác định bán đất, có thể xây Toà Nhà VP kết hợp căn hộ cho thuê 10 tầng.,
? Sổ vuông đẹp, gửi bank giữ.,
Nhà phố
280.6 m²(8.2 x 35)
25 Tỷ
89.1 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
92.1 m²(11.4 x 12.25)
24,5 Tỷ
266 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Út Tịch
Nhà phố
180 m²(4 x 45.1)
25 Tỷ
139 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Quang Bích
Nhà phố
90.3 m²(4.3 x 21)
24,8 Tỷ
275 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trường Sơn
Nhà phố
117.9 m²
25 Tỷ
212 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Đặng Văn Chung
Nhà phố
108 m²
24.8 Tỷ
230 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Bàu Cát 1
Nhà phố
142 m²
24.8 Tỷ
175 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
66 m²
24.8 Tỷ
376 Triệu/m²P.Tân Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai