Bán nhà hẻm 161/3/2 Tam Bình Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
33 m²(3 x 11)
1,5 Tỷ
45.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tam Bình
1.6 Tỷ
~ 31.4 Triệu/m²51m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 51 m2 | |
| Số tầng | 2 |
SỔ VI BẰNG
NHÀ RẺ P.TAM PHÚ 51m2 - KẾ BÊN VÀNH ĐAI 2 - GẦN PHẠM VĂN ĐỒNG - VÀI PHÚT RA CHỢ THỦ ĐỨC - NGANG 5m - VUÔNG VỨC.
20C/19/2 Ụ Ghe Tam Phú Thủ Đức
❌Mô tả:
+ Vị trí liền kề vành đai 2 Gò Dưa – Ụ Ghe – QL1, gần Phạm Văn Đồng, chợ Thủ Đức, BV Thành phố Thủ Đức, chợ Đầu Mối Thủ Đức, ga tàu thuỷ Linh Đông...
+ Hẻm trước nhà 4m, hẻm rộng tải nhỏ tới nhà, gần mặt tiền.,
+ Nhà Cấp 4, 1 trệt 1 lửng. Xung quanh dân cư hiện hữu đông đúc nhiều nhà mới.
+ Nhà vi bằng, giá còn thương lượng.
Nhà phố
33 m²(3 x 11)
1,5 Tỷ
45.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tam Bình
Nhà phố
51 m²(4 x 12.8)
1,6 Tỷ
31.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Nhà phố
58 m²(5.3 x 14)
1 Tỷ 650 Triệu
28.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
53 m²(4 x 13)
1 Tỷ 550 Triệu
29.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
32 m²(4 x 8)
1 Tỷ 670 Triệu
52.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
38 m²(4.6 x 10)
1 Tỷ 580 Triệu
41.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
21 m²(3 x 7)
1 Tỷ 670 Triệu
79.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường Tam Hà
Nhà phố
24 m²(4 x 6)
1,6 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai