Bán nhà hẻm 990/6 Âu Cơ, Tân Bình
Nhà phố
280.6 m²(8.2 x 35)
25 Tỷ
89.1 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
25 Tỷ
~ 309 Triệu/m²81m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 81 m2 | |
| Số tầng | 3 |
Bán nhà 1E Bình Giã Phường 13 Quận Tân Bình
SIÊU HIẾM - HOA KHÔI LÔ GÓC - 2 MT KHỦNG (10 x 8.1) - VỊ TRÍ ĐỈNH - KINH DOANH TUYỆT VỜI.,
+ DT Ngang 10m dài 8.1m (công nhận đủ 81m2), vuông vức, phong thủy hoàn hảo.,
+ Vị trí đẹp rộng, thông ra 2 trục đường chính Cộng Hòa và Trường Chinh. Khu vực có giá trị kinh tế cao, xung quanh nhiều tòa nhà văn phòng, gần E-TOW Cộng Hòa.,
+ Kết cấu BTCT 1 trệt, 1 lầu, sân thượng. Mặt tiền kinh doanh đỉnh tất cả ngành nghề từ quán CF, quán ăn, nhà hàng, phòng khám, Spa, shop...
+ Tiện ích dư dật bao quanh vị trí nhà. Nhiều ngân hàng, nhà hàng, siêu thị, trường học các cấp, UBQ TÂN BÌNH...,
+ Chủ đang cho người quen thuê văn nghệ nhiều năm không tăng giá chỉ 35tr/th.,
+ Chủ tri thức, con cái đều thành đạt du học sinh sống ở nước ngoài, sở hữu nhiều TS lớn, rất hợp tác tin tưởng TP Bảo.,
+ Sổ bao đẹp. Pháp lý chuẩn, duy nhất 1 đời chủ.,
Nhà phố
280.6 m²(8.2 x 35)
25 Tỷ
89.1 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
180 m²(4 x 45.1)
25 Tỷ
139 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Quang Bích
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
25 Tỷ
313 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Đồng Đen
Nhà phố
75 m²(5 x 15)
25 Tỷ
333 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
81 m²(9 x 9)
25 Tỷ
309 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Bình Giã
Nhà phố
129.28 m²
25 Tỷ
193 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
117.9 m²
25 Tỷ
212 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Đặng Văn Chung
Nhà phố
178.1 m²
25 Tỷ
140 Triệu/m²P.Tân Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai